नमस्कार ! बळीराजावर आपले स्वागत आहे.


   पाचवे अ.भा.मराठी शेतकरी साहित्य संमेलन, पैठण

    दिनांक : शनिवार, रविवार, २ व ३ फेब्रुवारी २०१९  
    स्थळ : संत एकनाथ ज्ञानपीठ, माहेश्वरी जनकल्याण सभागृह, पैठण, जि. औरंगाबाद

    अग्रिम प्रतिनिधी नोंदणीसाठी येथे क्लिक करा. 
    अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा.

शेतकरी संघटना कार्यकारिणी दि. १२ डिसेंबर २०१६ पासुन.

Anil Ghanwat's picture

शेतकरी संघटना कार्यकारिणी

 अध्यक्ष - अनिल घनवट
महिला आघाडी, अध्यक्षा - गिताताई खांडेभराड
युवा आघाडी, अध्यक्ष - सतिश दाणी
माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी, अध्यक्ष - गंगाधर मुटे
 
शेतकरी संघटना प्रदेश उपाध्यक्ष
 
१) देविदास पवार
२) अप्पासाहेब कदम
३) शंकर गायकवाड
 
शेतकरी युवा आघाडी उपाध्यक्ष
शितल राजोबा
 
विभाग प्रमुख - पश्चिम महाराष्ट्र
 
१) शेतकरी संघटना - अनिल चव्हण
२) महिला आघाडी - सीमाताई नरोडे
३) युवा अघाडी - अभिमन्यू शेलार
 
विभाग प्रमुख - उत्तर महाराष्ट्र
१) शेतकरी संघटना- शशिकांत भदाणे, संतू पा. झांबरे
२) महिला आघाडी- संध्या पगारे
 
विभाग प्रमुख - मराठवाडा
१) शेतकरी संघटना - सुधीर बिंदू
२) महिला आघाडी - उर्मिला तवार
३) युवा अघाडी - प्रल्हाद राखोंडे
४) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - रामेश्वर अवचार
 
विभाग प्रमुख - विदर्भ
१) शेतकरी संघटना - मदन कामडे
२) प. विदर्भ - धनंजय मिश्रा
३) महिला आघाडी - जोत्सना बहाळे
४) युवा आघाडी - डॉ. निलेश पाटिल
५) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - सचिन डाफे
 
सोशल मिडिया प्रमुख - विलास ताथोड
शेतकरी संघटना प्रवक्ते - ललित बहाळे
 
जिल्हाध्यक्ष
 
अहमदनगर
१) (उत्तर) शेतकरी संघटना - बापुराव आढाव
२) (दक्षिण) शेतकरी संघटना - सचिन चोभे
३) महिला आघाडी - इंदूताई आेहोळ
४) युवा आघाडी - महादेव खामकर
५) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री अभिषेक नरोडे
 
नासिक
१) शेतकरी संघटना - अर्जुन तात्या बोराडे
२) युवा आघाडी - संदीप संधान
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री निवृत्ती करडक
 
धुळे
१) शेतकरी संघटना - गुलाबसिंग रघुवंशी
२) महिला आघाडी - कल्पनाताई पवार
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री उमाकांत अहिरराव
 
जळगाव
१) शेतकरी संघटना - दगडू शेळके
२) युवा आघाडी व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री ईश्वर लिधुरे
 
नंदुरबार
१) शेतकरी संघटना - नरेंद्रभाई पटेल
२) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री हेमंत चौधरी
 
पुणे
१) (पुर्व ) शेतकरी संघटना - सुरज काळे
२) (पश्चिम) शेतकरी संघटना - शरद गद्रे
 
सातारा
१) शेतकरी संघटना - सुरेश साप्ते
२) युवा आघाडी- संग्राम अनपट
 
सांगली
१) शेतकरी संघटना - रामचंद्र कणसे
२) युवा आघाडी - नवनाथ पोळ
 
सोलापुर
१) शेतकरी संघटना - हरिदास थिटे
 
उस्मानाबाद
१) शेतकरी संघटना - नेताजी गरड
 
बीड
१) शेतकरी संघटना - अशोक नरवाडे
 
लातुर
१) शेतकरी संघटना - मदन सोमवंशी
२) युवा आघाडी - प्रेम सांगवे
 
नांदेड
१) (द्क्षिण) शेतकरी संघटना - शिवराज पाटील
२) (उत्तर) शेतकरी संघटना - रामभाऊ कोंढेकर
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - सौ. मीना नलवार
 
परभणी
१) शेतकरी संघटना - गजानन देशमुख
२) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री संतोष गबाळे
 
हिंगोली
१) शेतकरी संघटना - देवीप्रसाद ढोबळे
२) महिला आघाडी - सत्यभामा कराळे
३) युवा आघाडी - राजू कुटे
 
जालना
१) शेतकरी संघटना - सुधिर शिंदे
२) महिला आघाडी - गंगासागर जाधव
३) युवा आघाडी - लक्षमण कावळे
 
बुलडाणा
१) शेतकरी संघटना - सुरेश सोनुने
२) युवा आघाडी - सुभाष गिरी
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री समाधान कणखर
 
वाशीम
१) शेतकरी संघटना - राजेंद्र ठाकरे
२) युवा आघाडी - राहुल लुंगे
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री अनिल मालपाणी
 
अकोला
१) शेतकरी संघटना - अविनाश नाकट
२) युवा आघाडी.- डॉ. निलेश पाटील
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री लक्ष्मीकांत कौठकर
 
अमरावती
१) शेतकरी संघटना - माधव गावंडे
२) युवा आघाडी - स्वप्नील वाकोड
 
वर्धा
१) शेतकरी संघटना - उल्हास कोटमकर
२) युवा आघाडी.-अरविंद राऊत
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री गुरुराज राऊत
 
नागपुर
१) शेतकरी संघटना - अरुण केदार
२) युवा आघाडी - दिलीप घोडमारे
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - सौ रश्मी दादुरिया
 
चंद्रपूर
१) शेतकरी संघटना - अरुण पाटील नवले
२) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी - श्री कपिल ईद्दे
 
यवतमाळ
१) शेतकरी संघटना - बाळासाहेब देशमुख
२) युवा आघाडी - दशरथ खैरे
३) माहिती व तंत्रज्ञान आघाडी -  श्री दशरथ पाटील
 
गडचिरोली
१) शेतकरी संघटना - राजेंद्रसिग ठाकु्र
 
मुंबई - प्रा. कुशल मुडे
ठाणे - श्री जनार्दन म्हात्रे
~~~~
शेतकरी संघटना उच्चाधिकार समिती
 
१) श्री. रामचंद्रबापू पाटील
२) श्री. जयपाल फराटे
३) श्री. राम नेवले
४) डॉ. मानवेंद्र काचोळे
५) सौ. सरोज काशीकर
६) ऍड्. वामनराव चटप
७) श्री. बद्रीनाथ देवकर
८) श्री. गोविंद जोशी
९) सौ. सुमनताई अग्रवाल
१०) श्री.अजित नरदे
११) सौ. अंजली पातुरकर
१२) श्री. अनंत देशपांडे
१३) सौ. प्रज्ञाताई बापट
 
सन्माननीय सदस्य
 
१) श्री.अर्जुन बोराडे
२) ऍड्. अनंत उमरीकर
३) श्री. ब. ल. तामसकर
४) श्री. शिवाजी नडिवादिक
५) श्री. गंगाधर मुटे
६)श्रीम. सीमाताई नरोडे
७) श्री. अजित नरदे
८) ऍड्. दिनेश शर्मा
९) श्री. संजय पानसे
१०) श्री. ललीत बहाळे
११) श्री. राजेंद्रसिंग ठाकूर
१२) श्री. विजय निवळ
१३) श्री. गुणवंत पाटील हंगरगेकर
१४) श्री. निवृत्ती कर्डक
१५) श्री. श्रीकांत उमरीकर
१६) ऍड्. भरतभाई पटेल
१७) श्री. शाम पवार
१८) डॉ. शेषराव मोहिते
१९) श्री. विजय विल्हेकर
२०) श्री. नितीन देशमुख
२१) श्री. जगदिष बोंडे
२२) श्री. वामनराव जाधव
२३) ऍड्. प्रकाशसिंह पाटील
२४) डॉ. श्याम अष्टेकर
२५) प्रा. मधुकर झोटिंग
२६) श्री. नंदकिशोर काळे
२७) श्री. मधुसुदन हरणे
२८) श्री. समाधान कणखर
२९) श्री. जयंत बापट
३०) श्री.अनिल चव्हाण
३१) श्री. संजय कोले
३२) कडू अप्पा पाटील
 
माहिती आणि तंत्रज्ञान आघाडी - कार्यकारी मंडळ 

१)  श्री करण पाटील  
२)  श्री पंकज गायकवाड
३)  श्री गणेश मुटे
४)  श्री संदीप संधान
५)  श्री विक्रांत बोंद्रे 
६)  श्री विनोद दुबे
 
श्री. अनिल घनवट
अध्यक्ष, शेतकरी संघटना
उच्चाधिकार समितीच्या वतीने

शब्दखुणा, लेबल, Tags: 
Share