नमस्कार ! बळीराजावर आपले स्वागत आहे.

Shetkari Sanghatana Mobile App

शेतकरी संघटना मोबाईल ऍप
हे शेतकरी संघटनेचे अधिकृत मोबाईल ऍप असून शेतकरी संघटनेशी संलग्न राहण्यासाठी, घडामोडीची माहिती व वृत्तांत वाचण्यासाठी, शेतकरी संघटनेच्या आगामी कार्यक्रमांची/आंदोलनाची माहिती मिळवण्यासाठी तसेच युगात्मा शरद जोशींचे साहित्य वाचनासाठी अत्यंत उपयोगाचे आहे.  प्रत्येक शेतकऱ्याने हे ऍप इन्स्टॉल करणे आवश्यक आहे. अधिक माहितीसाठी http://www.baliraja.com/node/1589 येथे क्लिक करा. 
 
 
 

प्रतिनिधी सहभाग नोंदणी यादी

admin's picture

 

४ थे अ.भा.मराठी शेतकरी साहित्य संमेलन

दिनांक : बुधवार, ३१ जानेवारी २०१८
स्थळ : रवींद्र नाट्यमंदिर, प्रभादेवी, दादर, मुंबई

प्रतिनिधी नोंदणी यादी
यादी अद्ययावत दि - ३०/०१/२०१८
 




जिल्हा नाव नोंदणी क्रमांक
अकोला डॉ विठ्ठल वाघ A-202
अकोला ईश्वर मते A-218
अकोला दिलीप मधुकर लोडम A-236
अकोला प्रिया दिलीप लोडम A-237
अकोला सुनील पुंडलिकराव अढाऊकर A-240
अकोला कृष्णा सज्जन A-241
अकोला श्री.प्रविण भगवान वानखडे A-272
अकोला बोबडे तुळशीराम A-311
अकोला हिंमतराव ढाळे  A-509
अकोला ललित बहाळे A-551
अकोला श्याम श्रीराम ठक A-714
अकोला श्री किशोर बळी A-717
अमरावती भाऊसाहेब राजारामजी राऊत A-209
अमरावती विष्णु भांगे A-210
अमरावती सुधाकर बाजीराव गायकी  A-261
अमरावती चंद्रकला सुधाकर गायकी  A-263
अमरावती एजाज शेख A-270
अमरावती भोयर दिलीप A-324
अमरावती विल्हेकर विजय A-325
अमरावती जगदीशनाना बोंडे A-326
अमरावती पप्पू बोंडे A-327
अमरावती दिलीप लव्हाळे A-328
अमरावती नंदुभाऊ खेर्डे A-520
अमरावती आशिष वानखेडे A-521
अमरावती  सौ.तेजस्विनी लाहुडकर पाटील - अमरावती  A-571
अमरावती  श्री. प्रकाश साबळे - अमरावती. A-572
अहमदनगर श्री भाऊसाहेब भगवानराव दहिफळे A-260
उस्मानाबाद अरविंद विजय हंगरगेकर A-224
औरंगाबाद अ‍ॅड प्रकाशसिंह पाटील A-556
औरंगाबाद अशोक क. गायकवाड A-712
कल्याण प्रशांत वैद्य A-519
कोल्हापूर नरदे अजित A-312
कोल्हापूर नरदे सौ. A-313
गुजरात हेमंत चौधरी A-277
चंद्रपूर रामकृष्ण मारखंडी रोगे  A-212
चंद्रपूर रवी धारणे A-244
चंद्रपूर देशमुख प्रदीप बी A-262
जळगाव कडूआप्पा पाटील A-501
जळगाव पं. बाजीराव अटाळे  A-502
जळगाव दगडू शेळके A-503
जळगाव मधुकर वेडू पाटील A-504
जळगाव श्यामसुंदर बसेर A-540
जालना सौ. गीताताई खांडेभराड A-421
जालना रमेशराव खांडेभराड A-422
जालना कुमार खांडेभराड A-423
जालना डॉ. आप्पासाहेब कदम A-424
जालना संजयदादा सोळंके A-425
जालना पुंजाराम सुरुंग A-426
जालना डॉ. उत्तम काळे A-427
जालना सौ. रेणुका चोखनफळे A-428
जालना आप्पा चोखनफळे A-429
जालना बी. एम. गोरे A-430
जालना राजकुमार तांगडे A-431
जालना गोपाळ कदम A-432
ठाणे Priya Ramesh Salvi A-299
धुळे वीरेंद्र बेडसे A-230
धुळे रावसाहेब अंकुश कुवर A-231
धुळे देसले महेश मनोहर  A-256
धुळे गुणवंतराव पवार A-404
धुळे लोटन माळी A-405
धुळे सुनील पवार A-406
धुळे दिनेश पाटील A-407
धुळे अशोक तमखाने A-408
धुळे शांतीलाल पटेल  A-409
धुळे गुलाबसिंग रघुवंशी A-410
धुळे आत्माराम पाटील A-411
धुळे ए.के.पाटील A-412
धुळे शशिकांत भदाणे A-413
धुळे नीळकंठ पवार A-414
नंदुरबार विजय पाटील A-235
नवी मुंबई विशाल ब्रह्मानंद राजगुरु A-273
नांदेड गुणवंत पाटील हंगरगेकर A-365
नांदेड गणेश कदम A-366
नांदेड गंगाधर पाटील A-367
नांदेड रामराव कदम A-368
नांदेड शिवाजी शिंदे A-369
नांदेड किशनराव बा. कदम A-370
नांदेड तुकाराम गं. कदम A-371
नांदेड विलास किशनराव कदम A-372
नांदेड संभाजी पाटील जाधव A-373
नांदेड व्यंकटराव वडजे A-374
नागपूर Bhujang Mute AR-116
नागपूर Kamalabai M Wadibhasme AR-145
नागपूर प्रा.चित्रा कहाते A-234
नाशिक रामचंद्रबापू पाटील A-201
नाशिक रवींद्र अंबादास दळवी A-214
नाशिक संदीप विकास गुजराथी A-251
नाशिक निवृत्ती बाबुराव करडक A-252
नाशिक नजमोद्दीन शेख A-253
नाशिक सोपान संधान A-441
नाशिक संदीप संधान A-442
नाशिक अमर संधान A-443
नाशिक संधान सर  A-444
नाशिक नाठे सर A-445
नाशिक अर्जुनतात्या बोराडे A-446
नाशिक शंकरराव पुरकर A-447
नाशिक विष्णुपंत ताकाटे A-448
नाशिक रामकिसन बोमले A-449
नाशिक केदुपाटील बोराडे A-450
नाशिक संतू एकनाथ बोराडे A-451
नाशिक रामनाथ ढेकले A-452
नाशिक भानुदास टिकले A-453
नाशिक बाबुराव पगारे A-454
नाशिक बाळासाहेब गायकवाड A-455
नाशिक योगेश सोमवंशी A-456
नाशिक प्रभाकर भोसले A-457
नाशिक अरुण जाधव  A-458
नाशिक सतीश जगझाप A-459
नाशिक संतू पाटील झांबरे A-460
नाशिक अनिस पटेल A-461
नाशिक जाफरभाई पठाण A-462
नाशिक शिवाजी वाघ A-463
नाशिक सुरेश जेजुरकर A-464
नाशिक नामदेव सोनावणे A-465
नाशिक प्रभाकर बोरणारे A-466
नाशिक दत्तू भोरकाडे A-467
नाशिक सौ.मंदाकिनी निवृत्ती करडक A-468
नाशिक सौ.सत्यभामा रमेश नाठे A-469
नाशिक अर्णव शरद करडक A-470
नाशिक रमेश विठोबा झोमन A-471
नाशिक केशव पंढरीनाथ झोमन A-472
नाशिक निवरुत्ती कारभारी नाठे A-473
नाशिक संदिप दगु संधान A-474
नाशिक अमर निवरूत्ती संधान A-475
नाशिक संधान सर A-476
नाशिक विक्रम संधान A-477
नाशिक सोपान संधान A-478
नाशिक शंकर संधान  A-479
नाशिक सोमनाथ भेरड A-480
नाशिक विलास शिंदे A-532
नाशिक रूही संदीप गुजराथी A-701
नाशिक मंगलेश एम. कानुगो A-702
नाशिक रूपाली एम. कानुगो A-703
नाशिक जगदीशकुमार जी. गुपता A-704
नाशिक शोभा जे. गुपता A-705
नाशिक सौरभ जे. गुपता A-706
नाशिक शिलपा एस. गुपता A-707
नाशिक Laxmikant Kotkar A-716
परभणी मधुकर उत्तमराव आळसे A-271
परभणी आत्माराम नारायणराव जाधव A-274
परभणी आवचार रामेश्वर A-543
परभणी अवचार बाबासाहेब A-544
परभणी अवचार मधुकरराव A-545
परभणी अवचार बाळासाहेब A-546
पालघर मधुकर पुर्णाजी तराळे A-239
पालघर माच्छी वीणा अजित A-257
पालघर सौ. अनुराधा कृष्णा धामोडे A-713
पुणे फाळके भाग्यश्री A-205
पुणे रविंद्र किसनराव कामठे A-225
पुणे विनिता माने-पिसाळ A-238
पुणे पंकज शिवाजीराव गायकवाड A-246
पुणे महेश शामकांत ताठे A-247
पुणे अमोल कैलास ताठे A-248
पुणे श्री दिपक दत्तात्रय होले A-259
पुणे शेलार अभिमन्यू A-343
पुणे म्हात्रे सर A-344
पुणे सीमाताई नरोडे A-345
पुणे अभिषेक नरोडे A-346
पुणे योगेश गायकवाड  A-347
पुणे सागर गायकवाड  A-348
पुणे संतोष पवार  A-349
पुणे अतुल पाटील  A-350
पुणे बाबा पडवळ  A-351
पुणे निखिल शेवकरी  A-352
पुणे सागर राठोड  A-353
पुणे राजा निखिल  A-354
पुणे  पप्पू चव्हाण A-355
पुणे श्री.सागर बरडे A-576
पुणे श्री शाम पवार A-577
पुणे सतीश देशमुख A-720
बीड लक्ष्मण दशरथ लाड A-213
बीड सिद्धे़श्वर पांडुरंग इंगोले A-215
बीड केशव बालासाहेब कुकडे A-216
बीड कु.प्रज्ञा उद्धवराव आपेगांवकर A-254
बुलडाणा राजीव भगवानराव जावळे A-250
बुलडाणा श्री. समाधान कणखर A-547
बुलढाणा नजीमखान हबीबखान A-255
बुलढाणा डोंगरदिवे किरण शिवहर A-258
बुलढाणा अर्चना किरण डोंगरदिवे A-264
बुलढाणा अक्षर किरण डोंगरदिवे A-265
बुलढाणा वर्षा सतीश कळंबे A-266
बुलढाणा बालाजी सुखदेव वाठोरे A-267
बुलढाणा Ramakant Arjunji Mahale A-715
मुंबई सरोजताई काशीकर A-002
मुंबई संजय पानसे A-003
मुंबई मकरंद अनासपुरे A-203
मुंबई sahebrao Thange A-220
मुंबई प्रा. प्रतिभा सराफ A-223
मुंबई Satish Ramgopal Borulkar A-228
मुंबई Vidya satish Borulkar A-229
मुंबई Mr.Kushal M Mude A-278
मुंबई Mrs Swati Kushal Mude A-279
मुंबई Spruha Kushal Mude A-280
मुंबई Mr.Bhupesh M Mude A-281
मुंबई Mrs Shital Bhupesh Mude A-282
मुंबई Poorva Bhupesh Mude A-283
मुंबई Mr.Ramesh N Zade A-284
मुंबई Mrs Sushma Ramesh Zade A-285
मुंबई Swaroopa Ramesh Zade A-286
मुंबई Mr.Maroti G Mude A-287
मुंबई Mrs Shobha Maroti Mude A-288
मुंबई Nitin M Labhane A-289
मुंबई Mrs. Vaishali Nitin Labhane A-290
मुंबई Maitryee Nitin Labhane A-291
मुंबई Ashok N Patange A-292
मुंबई Mrs.Gitu Ashok Patange A-293
मुंबई Agadh Ashok Patange A-294
मुंबई Mr Vishal R Kamble A-295
मुंबई Mrs Snehal Vishal Kamble A-296
मुंबई Siddhant Vishal Kamble A-297
मुंबई श्री रमेश सरकाटे A-300
मुंबई अपर्णा नागठाणे A-375
मुंबई अथर्व नागठाणे A-376
मुंबई प्रा. वृषाली विनायक A-530
मुंबई जनार्दन म्हात्रे A-531
मुंबई संदीप दुपारे A-561
मुंबई श्री. अमोल मोरे -  मुंबई  A-564
मुंबई सौ. अवंतिका मोरे - मुम्बई. A-565
मुंबई श्री. रोहन पाटील - मुम्बई  A-566
मुंबई सौ. गायत्री चंदावलकर - मुम्बई  A-567
मुंबई श्री. सुशील राठोड- मुम्बई  A-568
मुंबई श्री. अनिल गावंडे - मुम्बई  A-569
मुंबई श्री.सुरेश कव्हर - मुम्बई A-570
मुंबई श्री.धनंजय ठाकरे - मुम्बई  A-573
मुंबई श्री. आदित्य कराड -मुम्बई  A-574
मुंबई श्री.गौरक्षन धोत्रे - मुम्बई A-575
मुंबई Prakash sable  A-578
मुंबई A A Khan A-579
मुंबई Satish Gote  A-580
मुंबई Pankaj Deshmukh A-581
मुंबई राणी अमोल मोरे A-719
यवतमाळ bebitai Umate AR-113
यवतमाळ Duryodhan Umate AR-132
यवतमाळ सिद्धार्थ भगत A-232
यवतमाळ नयना भगत A-233
यवतमाळ लक्ष्मी बलकी A-242
यवतमाळ बाळासाहेब देशमुख A-510
यवतमाळ धनराज धोटे A-514
यवतमाळ काकडे सुधाकर A-515
यवतमाळ टेकाम A-516
यवतमाळ विजय निवल A-534
यवतमाळ दशरथ खैरे A-558
यवतमाळ रमेश गायकवाड A-559
यवतमाळ रमेश अरुण बुरबुरे A-708
यवतमाळ संदीप अरुण बुरबुरे A-709
यवतमाळ जयंत बापट A-710
यवतमाळ सौ. प्रज्ञा बापट A-711
रत्नागिरी ईश्वरचंद्र हलगरे A-221
रत्नागिरी स्वाती ईश्वरचंद्र हलगरे A-222
लातूर कंदे  माधवराव A-385
लातूर सोमवंशी मदन A-386
वर्धा गंगाधर मुटे A-001
वर्धा Santosh Lakhe AR-101
वर्धा Vijay Mujabaile AR-102
वर्धा Ravindra Dandekar AR-103
वर्धा Nilesh Fulkar AR-104
वर्धा Aravind Raut AR-105
वर्धा Balaji Lakhe AR-106
वर्धा Gaurav Chandankhede AR-107
वर्धा pankaj Gawande AR-108
वर्धा Sachin Wanjari AR-109
वर्धा Pravin pohane AR-110
वर्धा kiran pohane AR-111
वर्धा Nandatai pohane AR-112
वर्धा Kashibai Mute AR-114
वर्धा Savitatai Andrskar AR-115
वर्धा Jaya Koparkar AR-117
वर्धा Teju koparkar AR-118
वर्धा Vivek Mute AR-119
वर्धा Manorama Mute AR-120
वर्धा Shreya Mute AR-121
वर्धा Raju Bhomale AR-122
वर्धा Jayshri Bhomale AR-123
वर्धा Suhas Bhomale AR-124
वर्धा Shivam Mute AR-125
वर्धा Indiratai Vaidya  AR-126
वर्धा Aditya Bhomale AR-127
वर्धा Saurabh Mute AR-128
वर्धा Aksahay Mute AR-129
वर्धा Ujwalatai Mute AR-130
वर्धा Mukesh Vaidya  AR-131
वर्धा Sunandatai Mute AR-133
वर्धा Vilas Bhomale AR-134
वर्धा Venu Bhomale AR-135
वर्धा Soham Bhomale AR-136
वर्धा Nayan Bhomale AR-137
वर्धा Sachin kinnake AR-138
वर्धा Jijabai Itankar AR-139
वर्धा Jagannath Zade AR-140
वर्धा Amol Shahare AR-141
वर्धा Khushal Borakar AR-142
वर्धा Pratibha Kale AR-143
वर्धा Shilabai M wandile AR-144
वर्धा Minakshi G Itankar AR-146
वर्धा Yuwaraj G Itankar AR-147
वर्धा Pujatai Wadandre AR-148
वर्धा कातरकर अतूल AR-149
वर्धा Ganesh Mute AR-150
वर्धा Darshan Katore AR-151
वर्धा Vinod Kale AR-152
वर्धा Jaipurkar Kailas AR-153
वर्धा नागेश जामगडे AR-194
वर्धा अल्का नागेश जामगडे AR-195
वर्धा नारायणराव खोडे AR-196
वर्धा फाळके अभिजित A-204
वर्धा Ravipal Bharshankar A-206
वर्धा Sushant Barahate A-207
वर्धा Dhirajkumar Taksande A-211
वर्धा AJIJKHAN GAUSKHAN PATHAN A-217
वर्धा Pradip Thool A-226
वर्धा राजेश नारायणराव जौंजाळ A-227
वर्धा रंगनाथ गु. तालवटकर A-243
वर्धा नारायणराव निखाते A-249
वर्धा हनुमंत र.कोल्हे A-298
वर्धा कातोरे गोपाल  A-301
वर्धा मुटे निलेश A-302
वर्धा झामरे रितेश A-303
वर्धा इटनकर गजानन A-304
वर्धा गाठे गणेश A-305
वर्धा देऊळकर रवी A-306
वर्धा गाडगे सचिन A-307
वर्धा सायंकार शुभम A-308
वर्धा घवघवे नीलकंठराव A-309
वर्धा खोडे रवींद्र A-310
वर्धा मंगेश बबनराव अवचट A-517
वर्धा अविनाश बबनराव अवचट A-518
वर्धा शैलजाताई देशपांडे A-522
वर्धा प्रविण महाजन A-523
वर्धा मधुसूदन हरणे A-526
वर्धा सचिन डाफे A-527
वर्धा राजू झोटींग A-533
वर्धा प्रमोद तलमले A-537
वर्धा रमेशभाई बिसानी A-538
वर्धा सुभाष बोकडे A-539
वर्धा शकील खोडे A-541
वर्धा अरविंद बोरकर A-542
वर्धा अ‍ॅड दिनेश शर्मा A-554
वर्धा प्रशांत एस मुटे A-560
वर्धा श्री. प्रशांत देशमुख A-562
वर्धा प्रा. अरुण फाळके - कारंजा  A-563
वाशीम चाफेश्वर सखाराम गांगवे A-275
वाशीम डॉ. विजय दामोदर काळे A-276
सांगली अर्चना सुनील लाड A-718
सातारा संध्या दिलीप पाटील A-268
सातारा सविता मल्लिकार्जुन तोडकर A-269
सातारा अनपट संग्राम A-314
सोलापूर Krishnat Gaikawad A-208
सोलापूर Badiujjama Birajdar A-219

Fingure-down महत्वाची सूचना Fingure-down

चौथ्या अखिल भारतीय मराठी शेतकरी साहित्य संमेलनासाठी आपण केलेली प्रतिनिधी नोंदणीची
यशस्वीपणे नोंद झाली असून आपला नोंदणी क्र. वरीलप्रमाणे आहे.

संमेलन स्थळी प्रवेश पत्र आणि रकमेची पावती मिळण्यासाठी हा नोंदणी क्र. जपून ठेवावा.

प्रतिनिधी नोंदणीची पद्धत Fingure-Righthttp://www.baliraja.com/rep-2018
संमेलनाविषयी विस्तृत माहिती Fingure-Righthttp://www.baliraja.com/node/1190


सहकार्याबद्दल आपले आभारी आहोत.

आपला स्नेहांकित
गंगाधर मुटे
कार्याध्यक्ष
४ थे अ.भा.मराठी शेतकरी साहित्य संमेलन, मुंबई
पुढील सूचना आणि अद्ययावत माहिती http://www.baliraja.com/ssc येथे उपलब्ध राहील.

Share

प्रतिक्रिया